Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Blogu Rasmi ya Ofisi ya Makamu wa Rais

Makamu wa Rais akitembea mitaa ya Arusha kujionea hali ya mazingira
Sep 29, 2026
Makamu wa Rais akitembea mitaa ya Arusha kujionea hali ya mazingira
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akitembea katika Mitaa mbalimbali ya Jiji la Arusha kujionea hali ya mazingira wakati akielekea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza, kukagua huduma mbalimbali hospitalini hapo. Tarehe 28 Septemba
Na Robert Hokororo

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akitembea katika Mitaa mbalimbali ya Jiji la Arusha kujionea hali ya mazingira wakati akielekea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza, kukagua huduma mbalimbali hospitalini hapo. Tarehe 28 Septemba.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akitembea katika Mitaa mbalimbali ya Jiji la Arusha kujionea hali ya mazingira wakati akielekea Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza, kukagua huduma mbalimbali hospitalini hapo. Tarehe 28 Septemba

Mipangilio
Marekebisho ya Mandhari
Marekebisho ya Maandishi

slot gacor