Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Blogu Rasmi ya Ofisi ya Makamu wa Rais

Makamu wa Rais awasalimu wananchi wa mitaa ya Jiji la Arusha
Sep 29, 2026
Makamu wa Rais awasalimu wananchi wa mitaa ya Jiji la Arusha
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi mbalimbali wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza. Tarehe 28 Septemba 2026.
Na Robert Hokororo

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi mbalimbali wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza. Tarehe 28 Septemba 2026.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi mbalimbali wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza. Tarehe 28 Septemba 2026.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi mbalimbali wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza. Tarehe 28 Septemba 2026.

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi akisalimiana na wananchi mbalimbali wa Jiji la Arusha, wakati akitembea kuelekea katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru, kwa ziara ya kustukiza. Tarehe 28 Septemba 2026.

Mipangilio
Marekebisho ya Mandhari
Marekebisho ya Maandishi

slot gacor