Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

Blogu Rasmi ya Ofisi ya Makamu wa Rais

Ushirikiano Elimu ya Muungano, Ofisi ya Makamu wa Rais yakutana na Wasanii
Sep 30, 2026
Ushirikiano Elimu ya Muungano, Ofisi ya Makamu wa Rais yakutana na Wasanii
Mkurugenzi wa Idara ya Muungano Ofisi ya Makamu wa Rais Dkt. Juma Salum Mohamed akifafanua masuala mbalimbali wakati wa kikao kazi cha kuwajengea uwezo wasanii, waigizaji na waandaaji wa maudhui mtandaoni wakati wa kikao hicho kilichofanyika leo Septemba 30, 2026 katika Ofisi za Tume ya Ushindani (FCC) Jijini Dar es Salaam.
Na Robert Hokororo

Matukio mbalimbali wakati wa kikao kazi cha kuwajengea uwezo wasanii, waigizaji na waandaaji wa maudhui mtandaoni wakati wa kikao hicho kilichofanyika leo Septemba 30, 2026 katika Ofisi za Tume ya Ushindani (FCC) Jijini Dar es Salaam.

Mipangilio
Marekebisho ya Mandhari
Marekebisho ya Maandishi

slot gacor